Đồng Hồ Nobel NB4000P2 Cho Độ Chính Xác Cao
Nhà cửa & Đời sống > Trang trí nhà cửa > Đồng hồ || Đồng Hồ Nobel NB4000P2 Cho Độ Chính Xác Cao
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Đồng Hồ Nobel NB4000P2 Cho Độ Chính Xác Cao
1. Thông tin về sản phẩm Đồng Hồ Nobel NB4000P2 Cho Độ Chính Xác Cao
- Tính năng:
Đo các thông số của mạch điện: điện trở, điện áp, dòng điện
Kiểm tra lỗi đi dây, mạch
hông số kỹ thuật:
Điện áp DC: 0.1mV - 800V
Điện áp AC: 0.1mV - 600V
Dòng điện: 0.01mA - 400mA
Điện trở: 0.1Ω - 40MΩ
Điện dung: 1pF - 40µF
Tần số: 0.5Hz - 10MHz
Màu sắc: đen / đỏ
Kích thước: 118mm x 80mm x 17mm